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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
akikata utepe kuashiria ufunguzi wa nyumba 644 zilizojengwa na Wakala wa 
Majengo Tanzania (TBA) katika eneo la Magomeni Kota Jijini Dar es Salaam 
wakati wa Hafla ya Ufunguzi Machi 23, 2022.

Muonekano wa nyumba za makazi za Magomeni Kota zilizofunguliwa na Rais 
wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
Machi 23, 2022.
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Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mbeya lililowekwa jiwe la msingi na Rais wa 
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan Agosti 
05, 2022. Jengo hilo limebuniwa na linajengwa na TBA kama Mkandarasi.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
akisogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi kwenye Mradi wa 
Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Agosti 05, 2022. Jengo 
hilo limebuniwa na linajengwa na TBA kama Mkandarasi.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
akisogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi kwenye Mradi wa Ujenzi 
wa Kituo cha Pamoja cha Forodha (OSBP) Kasumulu mpakani mwa Tanzania 
na Malawi Agosti 07, 2022. Katika Mradi huo TBA ni Mshauri Elekezi kwa 
kushirikiana na Kampuni ya Engineering Consultant Group (ECG) kutoka Misri.

Muonekano wa Mradi wa Ujenzi wa Kituo cha Pamoja cha Forodha (OSBP) 
Kasumulu mpakani mwa Tanzania na Malawi. TBA inatekeleza mradi 
huo kama Mshauri Elekezi kwa kushirikiana na Kampuni ya Engineering 
Consultant Group (ECG) kutoka Misri.
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Muonekano wa Hospitali ya Rufaa ya Kanda – Chato ambayo ilitembelewa na 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
Oktoba 15, 2022. Majengo ya Hospitali hiyo yamebuniwa na kujengwa na 
TBA. 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
akipokea wasilisho la ubunifu wa majengo ya Hospitali ya Rufaa ya Kanda - 
Chato kutoka kwa Mtendaji Mkuu wa TBA, Arch. Daud Kondoro Oktoba 15, 
2022 wakati alipofanya ziara ya kutembelea Hospitali hiyo ambayo majengo 
yake yamebuniwa na kujengwa na TBA.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
akisogeza kitambaa kuashiria Ufunguzi wa Vihenge vya kisasa na Maghala ya 
kuhifadhia nafaka Novemba 22, 2022 Babati Mkoani Manyara. Utekelezaji wa 
Mradi huo umesimamiwa na TBA.

Muonekano wa Vihenge vya kisasa na Maghala ya kuhifadhia nafaka 
yaliyofunguliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. 
Samia Suluhu Hassan Novemba 22, 2022 Mkoani Manyara.
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Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt Philip 
Isdor Mpango akikata utepe kuashiria Uzinduzi wa Jengo la Huduma ya Afya 
ya Mama na Mtoto katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Mwanza, Sekou 
Toure wakati wa Hafla ya Uzinduzi Septemba 13, 2022. Jengo hilo limebuniwa 
na kujengwa na TBA.

Jengo la Huduma ya Afya ya Mama na Mtoto katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa 
wa Mwanza, Sekou Toure lililobuniwa na kujengwa na TBA kama Mkandarasi 
na Mshauri Elekezi.



www.tba.go.tz @wakalawamajengotanzaniawww.tba.go.tz @wakalawamajengotanzania6

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt Philip Isdor 
Mpango akipiga makofi mara baada ya kusogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa 
jiwe la msingi kwenye Mradi wa Ujenzi wa Nyumba 3,500 za Makazi ya Watumishi 
wa Umma katika eneo la Nzuguni ‘B’ Jijini Dodoma Novemba 30, 2022.

Muonekano wa nyumba zinazojengwa kwenye Mradi wa Ujenzi wa Nyumba 
3,500 za Makazi ya Watumishi wa Umma katika eneo la Nzuguni ‘B’ Jijini 
Dodoma ambao unatekelezwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi.
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Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa 
Majaliwa (Mb) akipokea wasilisho la Mradi wa Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Rais, 
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kutoka kwa Mtendaji Mkuu 
wa TBA, Arch. Daud Kondoro kabla ya kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa Ofisi 
za Wizara zote kwenye Mji wa Serikali Mtumba Jijini Dodoma Desemba 2, 2021.

TBA inatekeleza Mradi wa Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Rais, Menejimenti ya 
Utumishi wa Umma na Utawala Bora katika Mji wa Serikali Mtumba Jijini 
Dodoma kama Mkandarasi. Katika Mradi wa Ujenzi wa Mji wa Serikali awamu 
ya pili, TBA imefanya ubunifu wa majengo ya Wizara 24 na Taasisi 4 na sasa 
inasimamia ujenzi wa majengo ya Wizara 13 na Taasisi 4 kama Mshauri Elekezi.
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Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa 
Majaliwa (Mb) akikata utepe kuashiria ufunguzi wa Jengo la Ofisi ya Mkuu wa 
Wilaya ya Mkalama Mkoani Singida Julai 17, 2022. Jengo hilo limebuniwa  na 
kujengwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi.

Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mkalama Mkoani Singida lililofunguliwa 
na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa 
Majaliwa (Mb) Julai 17, 2022.
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Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Prof. Makame Mbarawa akimkabidhi begi 
lenye vitendea kazi Mwenyekiti mpya wa Bodi ya Ushauri ya TBA Arch. Dkt. 
Ombeni Swai kuashiria uzinduzi wa Bodi hiyo wakati wa hafla iliyofanyika 
Jijini Dar es Salaam Julai 21, 2022.  

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Prof. Makame Mbarawa (katikati kwa 
waliokaa) akiwa kwenye picha ya pamoja na Bodi ya Ushauri, Menejimenti na 
baadhi ya Watumishi wa TBA mara baada ya Hafla fupi ya Uzinduzi wa Bodi 
hiyo iliyofanyika Julai 21, 2022 Jijini Dar es Salaam.
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Muonekano wa jengo la sakafu 6 
(ghorofa 5) lenye uwezo wa kuchukua 
familia 12 lililojengwa na TBA katika 
eneo la Masaki Jijini Dar es Salaam. 

Muonekano wa jengo la sakafu nane 
(ghorofa 7) lenye uwezo wa kuchukua 
familia 16 lililojengwa na TBA katika 
eneo la Magomeni Kota awamu ya pili 
Jijini Dar es Salaam.

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Prof. Makame Mbarawa akikata utepe 
kuashiria ufunguzi rasmi wa nyumba za makazi za Magomeni Kota awamu 
ya pili Machi 29, 2023. Ufunguzi huu ulienda sambamba na ufunguzi wa 
nyumba zilizojengwa na TBA katika eneo la Masaki jijini Dar es Salaam.
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Muonekano wa Jengo la Ofisi  ya Tanesco Mkoa wa Geita ambalo limebuniwa 
na kujengwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi. Jengo hilo 
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Januari 11, 2023.

Muonekano wa Jengo la Ofisi  ya Tanesco wilaya ya Chato ambalo limebuniwa 
na kujengwa na TBA kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi. Jengo hilo 
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Januari 10, 2023.

Muonekano wa jengo la ofisi ya Makao Makuu ya Tanesco Jijini Dodoma 
ambalo limejengwa na TBA kama Mkandarasi. 
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Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Nyangh’wale Mkoani 
Geita ambalo limebuniwa na ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo 
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Januari 31, 2023.

Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Geita ambalo limebuniwa na 
ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo limeshakamilika na kukabidhiwa 
kwa matumizi tangu Novemba 07, 2022.
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Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mbogwe Mkoani 
Geita ambalo limebuniwa na ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo 
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi tangu Februari 02, 2023.

Muonekano wa jengo la ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Ikungi Mkoani Singida 
ambalo limebuniwa na ujenzi wake kusimamiwa na TBA. Jengo hilo 
limeshakamilika na kukabidhiwa kwa matumizi.
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Muonekano wa nyumba ya makazi ya Jaji ambayo imebuniwa na kujengwa 
na TBA Mkoani Shinyanga.

Muonekano wa nyumba ya makazi ya Jaji ambayo imebuniwa na kujengwa 
na TBA Mkoani Kilimanjaro.

Muonekano wa nyumba ya makazi ya Jaji ambayo imebuniwa na kujengwa 
na TBA Mkoani Tabora.
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Mradi wa Ujenzi wa Jengo la ghorofa 11 kwa ajili ya makazi ya Watumishi 
wa Umma katika eneo la Simeon Jijini Arusha unaotekelezwa na TBA kama 
Mkandarasi na Mshauri Elekezi.
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Ubunifu wa nyumba za makazi ya Watumishi wa Umma katika eneo la Temeke 
jijini Dar es Salaam.

Muonekano wa Mradi wa Ujenzi wa nyumba za makazi ya watumishi wa 
umma katika eneo la Temeke Jijini Dar es Salaam unaotekelezwa na TBA 
kama Mkandarasi na Mshauri Elekezi.
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WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA)
Makao Makuu: 13 Barabara ya Morogoro, S. L. P 94, 41102 Viwandani, Dodoma

Simu: +255 733 483 437 / +255 677 108 010 Barua Pepe: ce@tba.go.tz | barua@tba.go.tz  Tovuti:www.tba.go.tz
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